3C Building

3C Phổ Quang, Phường Tân Sơn Hòa, (Quận Tân Bình cũ)
Khoảng giá8-9$/m2
Phí dịch vụ1$/m2
Tổng giá 8-9$/m2
(Đã bao gồm phí dịch vụ, chưa bao gồm VAT)
Giới thiệu dự án
detail
detail
detail
Bởi chủ sở hữu
detail
Toà nhà cao 6 tầng nổi và 01 tầng hầm
detail
150m2/sàn
detail
Đang cập nhật
detail
2.65m
detail
Backup cơ bản không bao gồm điều hòa
detail
01 tầng hầm
detail
01 Thang máy

Các khoản chi phí thuê văn phòng
Thông tin văn phòng

    3C Building tại 3C Phổ Quang phù hợp doanh nghiệp cần văn phòng gần sân bay, chi phí dễ kiểm soát nhưng vẫn có điểm nhận diện riêng. Tòa nhà gây ấn tượng bởi phong cách kiến trúc cổ điển, hướng Đông Nam thoáng sáng, vị trí cạnh Công viên Hoàng Văn Thụ và chỉ vài phút đến Tân Sơn Nhất. Phí dịch vụ khoảng $1/m² cùng điện dự phòng 1000KW giúp SME yên tâm vận hành lâu dài.

    3C Building Tổng quan tòa nhà 3C Building trên đường Phổ Quang

    1. Lợi thế vị trí của 3C Building

    Tòa nhà 3C sở hữu vị trí "vàng" tại số 3C, đường Phổ Quang, quận Tân Bình (nay thuộc phường Tân Sơn Hòa) – một trong những tuyến đường huyết mạch và quan trọng bậc nhất của khu vực, là lựa chọn hàng đầu cho các doanh nghiệp đang tìm kiếm không gian làm việc hiệu quả.

    • Đường Phổ Quang là tuyến đường hai chiều rộng rãi, với lề đường thông thoáng, giúp hạn chế tình trạng kẹt xe và ngập lụt ngay cả trong mùa mưa lớn.
    • Vị trí này là trục cắt ngang các tuyến đường quan trọng như Phan Đình Giót, Huỳnh Lan Khanh, Trường Sơn,...
    • Thuận lợi để lưu thông nhanh chóng đến các quận lân cận như Phú Nhuận, quận 3, Gò Vấp, quận 12.
    • 5 phút để di chuyển đến sân bay Tân Sơn Nhất,
    • 7 phút đến Vòng xoay Lăng Cha Cả
    • 3 phút đến Công viên Hoàng Văn Thụ.
    • Có thể đi bộ đến bến xe Bus chỉ trong 2 phút.

    Xung quanh 3C Building là một chuỗi các dịch vụ tiện ích phong phú, phục vụ trọn vẹn nhu cầu của khối văn phòng cả trong và ngoài giờ làm việc, từ giao dịch tài chính, ăn uống đến giải trí:

    • Trong vòng 1 phút đi bộ, bạn có thể tiếp cận ngay ngân hàng ACB và Techcombank, BIDV Vietinbank và Sacombank
    • 2 phút đến cây xăng Phổ Quang
    • Gần các quán cà phê và nhà hàng như Botanica Cafe, Mộc Cafe, Miki Cafe, nhà hàng Hoa Viên, nhà hàng Vườn Dừa
    • Giải trí cùng với CLB Tennis Hải Âu
    • 300m đến cửa hàng tiện lợi Vin Mart
    • 150m di chuyển đến bệnh viện Tân Sơn Nhất
    • Trường đại học Tài chính Marketing cách tòa nhà khoảng 5 phút

    Việc đặt văn phòng tại 3C Building không chỉ giúp tối ưu hóa thời gian di chuyển mà còn mang lại môi trường làm việc tiện lợi, là lựa chọn đắc địa trong thị trườngcho thuê văn phòng quận Tân Bình.

    3C BuildingKhuôn viên rộng rãi và nhiều cây xanh

    2. Mặt bằng, thiết kế xây dựng

    3C Building là một lựa chọn nổi bật trong thị trường cho thuê văn phòng TPHCM, mang phong cách kiến trúc độc lập, chú trọng tối ưu hóa không gian làm việc và yếu tố phong thủy.

    Kết cấu tòa nhà

    Được hoàn thành vào năm 2010, 3C Building có kết cấu vững chắc, được xây dựng độc lập theo khối hình chữ nhật với quy mô vừa phải, lý tưởng cho các doanh nghiệp vừa và nhỏ:

    • Gồm 1 tầng hầm và 6 tầng văn phòng
    • Tổng diện tích sử dụng của tòa nhà khoảng 885m².
    • Diện tích sàn thuê trung bình khoảng 157m².
    • Tòa nhà cung cấp các diện tích cho thuê đa dạng và linh hoạt: 55m², 90m², 120m², cho đến nguyên sàn phù hợp cho các công ty khởi nghiệp và doanh nghiệp có quy mô nhỏ cần vị trí gần trung tâm.

    Phong cách kiến trúc

    3C Building được thiết kế theo phong cách cổ kính phương Đông, tạo nên sự khác biệt và thu hút:

    • Gam màu nâu đỏ từ đá ốp ở khu vực cổng chính tạo điểm nhấn ấn tượng, dễ dàng thu hút sự chú ý của khách hàng và đối tác khi giao dịch.
    • Tòa nhà được xây dựng theo hướng Đông Nam, được đánh giá là hướng phong thủy tốt, phù hợp với đa dạng chủ sở hữu doanh nghiệp.
    • Các tầng văn phòng có nhiều ô cửa sổ được chia thành hai khuôn lớn, tối đa hóa việc đón gió mát và ánh sáng tự nhiên.
    • Các văn phòng có tầm nhìn (view) hướng về công viên Hoàng Văn Thụ trong lành, mang lại không gian làm việc thoải mái.
    • Màu trắng chủ đạo của sàn và tường giúp tạo chiều sâu và cảm giác thoáng đãng cho mỗi văn phòng, dễ dàng cho việc bố trí nội thất.

    Chính sách hỗ trợ khách thuê

    Tòa nhà có chính sách ưu đãi dành cho khách thuê mới, bao gồm miễn phí thời gian thi công nội thất. Thời gian miễn phí sẽ được đàm phán cụ thể tùy thuộc vào diện tích thuê và thời hạn của hợp đồng.

    3C BuildingThiết kế nổi bật của 3C Building

    3. Tiện ích văn phòng và các dịch vụ tại 3C Building

    3C Building được xếp hạng văn phòng hạng C đạt chuẩn, cam kết mang đến một môi trường làm việc lý tưởng thông qua việc trang bị đầy đủ cơ sở vật chất kỹ thuật và dịch vụ quản lý chuyên nghiệp.

    • Tòa nhà có 1 thang máy hành khách đạt tiêu chuẩn, nổi bật với thiết kế có view nhìn ra bên ngoài khi di chuyển.
    • Có 1 thang bộ và 1 thang thoát hiểm được bố trí khoa học, đảm bảo khả năng thoát hiểm nhanh chóng.
    • Sử dụng hệ thống điều hòa trung tâm hiện đại, cung cấp nguồn không khí mát mẻ, ổn định cho toàn bộ khu vực văn phòng.
    • Trang bị máy phát điện dự phòng công suất lớn lên đến 1000KW, đảm bảo cung cấp nguồn điện cho hoạt động của tòa nhà đạt công suất 100% khi có sự cố điện lưới.
    • PCCC đạt tiêu chuẩn phòng chống cháy nổ với hệ thống phòng và chữa cháy tự động,
    • Sẵn sàng lắp đặt đường dây Internet tốc độ cao, giúp doanh nghiệp dễ dàng hội nhập và kết nối nhanh chóng.
    • Đảm bảo an toàn 24/7 với hệ thống camera giám sát hiện đại và đội ngũ bảo an chuyên nghiệp túc trực.
    • Luôn có đội ngũ nhân viên dọn vệ sinh thường xuyên tại các khu vực chung, giúp duy trì môi trường làm việc sạch sẽ, thoáng mát.

    Tòa nhà còn thừa hưởng lợi thế gần các cao ốc văn phòng lân cận như Thanh Bình Building, Waseco Building, tạo nên một môi trường giao dịch thuận lợi.

    4. Mức giá cho thuê 3C Building

    Dưới đây là tổng hợp các chi phí thuê và dịch vụ tại 3C Building:

    STT

    Chi phí

    Số tiền

    1

    Giá thuê

    (chưa gồm VAT & chưa bao gồm phí dịch vụ)

    8-9$/m2/tháng

    2

    Phí dịch vụ

    1$/m2/tháng

    3

    Các chi phí khác

    (Giá có thể thay đổi linh hoạt tùy vào từng thời điểm)

    Phí gửi xe máy: Đang cập nhật

    Điện điều hòa: Tính theo thực tế sử dụng

    Phí làm ngoài giờ: Thương lượng

    Phí gửi ô tô: Đang cập nhật

    Để đảm bảo lựa chọn được văn phòng tối ưu nhất về chi phí và diện tích, quý doanh nghiệp nên tìm kiếm sự tư vấn từ đơn vị chuyên nghiệp. Property Plus – đơn vị tư vấn cho thuê văn phòng uy tín – luôn sẵn sàng đồng hành, hỗ trợ tham quan thực tế 3C Building và thương lượng các điều khoản thuê để mang lại lợi ích tốt nhất cho bạn.

     

    Thông tin liên hệ:

    PROPERTYPLUS.VN

    Địa chỉ: Tầng 04, tòa nhà Kinh Đô, 292 Tây Sơn, Đống Đa, Hà Nội

    Hotline:0865.364.866

    Email:office@propertyplus.com.vn

    Bản đồ
    Khoảng giá8-9$/m2
    Phí dịch vụ1$/m2
    Tổng giá 8-9$/m2
    (Đã bao gồm phí dịch vụ, chưa bao gồm VAT)

    Trần Thị Hoa

    Giám Đốc Sales & Marketing
    Katsu Megumi

    Giám Đốc Kinh Doanh
    Phạm Mai Anh

    Trưởng Phòng Kinh Doanh
    Nguyễn Phương Dung

    Phó Phòng Kinh Doanh

    Bạn đang quan tâm
    3C Building

    Tư vấn miễn phí - Giá thuê tốt nhất - Gửi báo giá nhanh chóng

    Hoặc gọi 0865.364.866
    Văn phòng gần đó